EBS, Ethylene bis stearamide, sabon nau'in man shafawa ne na filastik da aka haɓaka a cikin 'yan shekarun nan.Ana amfani da shi sosai a cikin gyare-gyare da kuma sarrafa samfuran PVC, ABS, babban tasirin polystyrene, polyolefin, roba da samfuran filastik.Idan aka kwatanta da kayan shafawa na gargajiya kamar paraffin wax, polyethyle ...
1. Oleic acid amide Oleic acid amide nasaturated fatty amide.Farin lu'ulu'u ne ko ƙaƙƙarfan granular tare da tsarin polycrystalline kuma mara wari.Zai iya rage juzu'i tsakanin guduro da sauran fina-finai na rikice-rikice na ciki da kayan watsawa a cikin tsarin sarrafawa, sauƙaƙe ...
Mun gabatar da yawa game da kakin polyethylene a baya.A yau masana'antar Qingdao Sainuo pe wax za ta yi bayani a taƙaice hanyoyin samar da kakin polyethylene guda huɗu.1. Hanyar narkewa Zafi da narka sauran kaushi a cikin rufaffiyar kwantena mai tsananin ƙarfi, sannan a fitar da kayan a ƙarƙashin appro ...
Heat stabilizer (polyethylene wax) yana ɗaya daga cikin mahimman nau'ikan kayan aikin filastik.Ana daidaita ma'aunin zafi tare da haihuwa da haɓakar guduro na PVC kuma ana amfani da shi musamman wajen sarrafa guduro na PVC.Sabili da haka, mai daidaita zafin rana yana da alaƙa da kusanci da rabon mai taushi ...
Polyethylene kakin zuma wani abu ne mai mahimmanci don shirya launi masterbatch.Babban aikinsa shine mai rarrabawa da jika.A cikin aiwatar da zaɓin kakin zuma na polyethylene, akwai wasu larura masu mahimmanci: babban kwanciyar hankali na thermal, nauyin kwayoyin da ya dace, kunkuntar nauyin kwayoyin halitta dis ...
Oxidized polyethylene kakin zuma ana amfani da ko'ina a kowane fanni na rayuwa.A yau, wannan labarin yana gabatar da aikace-aikacen ope wax a cikin gyaran kwalta.A cikin ginin babbar hanya, titin kwalta ya zama ɗaya daga cikin mahimman kayan gini na titin titin saboda kyawun tuƙi ...
A matsayin sabon nau'in kakin zuma na roba, polyethylene kakin zuma ba kawai mahimmancin ƙari ba ne don masterbatch na launi da PVC, amma kuma ana iya amfani dashi a cikin manne mai narke mai zafi azaman dispersant.Lokacin da aka ƙara kakin polyethylene, mannen zafi mai zafi yana samun kwanciyar hankali mai kyau kuma ana shafa shi zuwa nau'ikan daban-daban.
Mafi mahimmancin kaddarorin mafi kyawun ma'aunin alamar zafi mai narkewa shine haske, aikin antifouling da ruwa yayin gini.Polyethylene kakin zuma, azaman ƙari mai mahimmanci a cikin samar da fenti mai narkewa mai zafi, abu ne mai mahimmanci don tabbatar da aikin rigakafin sa ...
Menene bambance-bambance tsakanin kakin polyethylene da oxidized polyethylene wax?Polyethylene kakin zuma da oxidized kakin zuma abubuwa ne na sinadarai masu mahimmanci, waɗanda za a iya amfani da su ko'ina a kowane fanni na rayuwa.Duk da haka, su ma suna da bambance-bambance masu yawa.Ga bambance-bambancen da ke tsakanin waɗannan masana'antu guda biyu ...
Polyethylene KEX yana nufin ƙarancin nauyi kwayoyin polyethylene tare da nauyin kwayoyin halitta daga 1000 zuwa 8000. Yawancin abin da ke cikin tawagar daga 100 zuwa 8000. Yawancin abin da ke faruwa Kayayyaki filayen....
Heat stabilizer yana ɗaya daga cikin mahimman nau'ikan kayan aikin filastik.Saboda rashin kwanciyar hankali na zafin jiki na PVC, dole ne a ƙara masu daidaitawa masu dacewa don gyara lahani na sarkar PVC da sha HCl da aka samar ta PVC dechlorination a cikin lokaci.Haihuwa da haɓaka yanayin zafi ...
Watsawa, kamar yadda sunan ke nunawa, shine a tarwatsa foda iri-iri cikin hikima, kuma a sanya wasu daskararru daban-daban stably an dakatar da su a cikin sauran ƙarfi (ko watsawa) ta wata ƙa'idar tunkuɗewa ko tasirin polymer.Rarraba samfur: 1. Low kwayoyin kakin zuma Low kwayoyin kakin zuma...
Polyethylene kakin zuma wani nau'in sinadari ne, wanda launi na polyethylene kakin zuma fari ne ƙananan beads / flakes, wanda aka samo shi ta hanyar ethylene polymerized roba.Yana da halaye na babban narkewa, babban taurin, babban mai sheki da launin dusar ƙanƙara-fari.Yana iya narke a ...
Sarkar kwayoyin halitta na oxidized polyethylene wax yana da adadin adadin carbonyl da ƙungiyoyin hydroxyl, don haka dacewarsa tare da filler, pigments da resins na polar za a inganta sosai.A wettability da dispersibility a cikin iyakacin duniya tsarin sun fi polyethylene kakin zuma, kuma suna da co ...
Abubuwan da aka saba amfani da su wajen daidaita launi na filastik sun haɗa da rarrabawa, mai mai (EBS, pe wax, pp wax), mai yaduwa, wakili mai haɗawa, mai daidaitawa da sauransu.Abubuwan da aka fi cin karo da resin additives sun haɗa da mai hana harshen wuta, wakili mai ƙarfi, mai haske, wakili na anti ultraviolet, antioxidant, antibacte ...